Auawa baada ya kumuingilia Ng’ombe

Kijana Joseph Koech Alias Mnandi (25) wa Baringo huko Kenya ameuawa kwa kushambuliwa na wananchi wenye hasira kali baada ya kukutwa akimuingilia Ng’ombe.

Habari kutoka katika vyombo vya habari nchini humo zinadai kwamba Kijana huyo alijitetea kuwa alilazimika kufanya mapenzi na ng’ombe kutokana na ukweli kwamba wasichana wengi wameathirika na virusi vya UKIMWI.

Wakati akipokea kipigo Bw. Mnandi aliwasihi watu hao wasimuue, wamuache alipe gharama za kosa hilo kwa kutoa kipande chake cha ardhi.

Vijana wenye hasira walimshambulia kwa makofi, mawe na vijiti na kumwacha na majeraha makubwa ambayo yalipelekea kifo chake alipokuwa amefikishwa katika hospitali ya Eldama-Ravine.

Kiongozi wa eneo la Torongo Edwin Ronoh amesema huyo mtu anafanya kazi kama mfanyakazi wa kawaida kwa miller mtaa wa eneo la msitu wa Sawich ambapo ameongeza kwamba familia (wamiliki wa ng’ombe) huyo ilikuwa na wakati mgumu wa kumtafuta ng’ombe wao aliyepotea katika misitu ya Sawich.

Amedai kuwa mtuhumiwa huyo  alifunga pembe za ng’ombe juu ya mti na  na miguu ya nyuma juu  ili kuzuia mtafaruku.