Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (Tamisemi) imetangaza nafasi za ajira za madaktari 610 watakaofanya kazi katika mamlaka za serikali za mitaa.

Tamisemi imeeleza kuwa imetangaza nafasi hizo baada ya kupata kibali cha kuajiri na kuwataka wahitimu wa vyuo vikuu  vinavyotambulika na Serikali kutuma maombi ya ajira kuanzia leo Machi 24, 2020.

Kwa mujibu wa Taarifa iliyotolewa na Tamisemi leo inaeleza kuwa nafasi hizo ni za madaktari daraja la II au daktari wa meno daraja la II.

Imeeleza kuwa waombaji wa nafasi hiyo wanatakiwa kuwa na shahada ya udaktari wa binadamu au meno kutoka vyuo vikuu vinavyotambuliwa na Serikali, waliomaliza mafunzo ya kazi kwa vitendo kwa muda usiopungua mwaka mmoja na kupata usajili kutoka Baraza la Madaktari Tanganyika.

Sifa za mwombaji wa nafasi hizo kwa mujibu wa Tamisemi ni pamoja na mwombaji awe raia wa Tanzania, awe na umri usiozidi miaka 45, awe na vyeti kamili vya mafunzo ya fani aliyosomea.

Nyingine ni kutokuwa mwajiriwa wa Serikali au mwajiriwa wa hospitali za mashirika ya dini ambaye mshahara wake unalipwa na Serikali, lakini pia asiwe amewahi kuajiriwa Serikalini na asiwe na cheki namba.